ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

มาปรึกษาครับผม อาการหลังเร็ว
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

มาปรึกษาครับผม อาการหลังเร็ว 9 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #97

• gunner23
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีครับคุณหมอ ผมมีอาการหลั่งเร็ว และองค์ชาตแข็งได้ไม่นาน เพิ่งมีอาการมาได้สักพัก ผมอายุ 27 ครับ จะพอรักษาได้มั้ยครับ

แล้ว ค่ารักษาประมานเท่าไรครับ

นวดกี่ครั้งถึงจะเห็นผลครับ

อยากทราบลายละเอียดครับ ขอบพระคุณมากครับ

ตอบกลับ: มาปรึกษาครับผม อาการหลังเร็ว 9 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #100

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ค่านวด 1200 บาท ต่อคอร์ส ค่ะ
ถามว่านวดกี่ครั้ง ขึ้นอยู่กับ พื้นฐานกล้ามเนื้อของตัวองค์ชาติค่ะ
ถ้ายังไม่เห็นลักษณะแนวของกล่ามเนื้อว่าสมบูรณ์มากน้อย ขนาดไหน
-เส้นเลือดหลอดเลือดดำ ที่ไปเลี้ยงองค์ชาติ แข็งแรงและมี เพรสเชอร์มาเท่าไร
หมอจะต้องเห็นด้วยตา และดูการหักงอขององค์ชาติด้วยค่ะ บางคนพับหักลงก็
ทำให้เลือดไหลเวียนได้ไม่ดี
ขอบคุณเช่นกันค่ะ ที่เข้ามาใช้บริการ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.10 วินาที