ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามอาการครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามอาการครับ 8 ปี, 11 เดือน ที่ผ่านมา #116

• น้องใหม่
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมอายุ 44 สูง 175 น้ำหนัก 84 ไม่สูบบุหรี่ ดื่มบ้างบางครั้ง แต่ไม่หนัก
ช่วง 6 เดือนที่แล้ว มีอาการไม่ค่อยแข็งตัว หรือ แข็งไม่นาน ถ้าขึ้นแล้วต้องจัดให้จบรวดเดียว ห้ามลีลา
ไปตรวจสุขภาพ พบว่า มีคอเรสเตอรอลสูง หมอแนะนำให้ลดแป้ง น้ำอัดลม + ออกกำลังกาย
น้ำหนักจาก 90 ลงมาเหลือ 83-84 ก็กลับมาเป็นปกติ
แต่ยังคงค้างอยู่ 2 อย่างคือ บางครั้งหลั่งเร็ว และ เบิ้ลต่อเนื่องไม่ได้ ต้องทิ้งสัก 2 ชั่วโมง ถึงสามารถเบิ้ลได้
และบางครั้งเหมือนมีอาการขัดๆในลำกล้องครับ

สอบถามว่าควรจะนวดอะไร ยังไง ราคาเท่าไหร่ แล้วอาการแบบนี้จะดีขึ้นมากน้อยขนาดไหน ขอบคุณครับ

ตอบกลับ: สอบถามอาการครับ 8 ปี, 10 เดือน ที่ผ่านมา #117

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ขอบคุณค่ะ
ที่เข้ามาให้ความไว้วางใจให้เราเป็นที่ปรึกษาเรื่องระหว่างขาหนึบ
น้องชายไม่แข็งแรง หรือแข็งแต่ไม่แรง หรือไม่มีแรงแต่ไม่แข็ง
เป็นปัญหาเบสิค ค่ะ ที่พบบ่อย ๆ ของชายวัยรุ่นระยะสุดท้าย วัยทองเข้ามาเยือนแล้วค่ะ
จะให้น้องแข็งแรงเหมือน 14 ก็คงแปลก
อาการนี้เกิดเนื่องจากกล้ามเนือโคนองค์ชาติ ค่ะ อธิบายให้เห็นภาพง่าย ๆ ต้นไม้ที่มีใบ
รก แต่รากแก้วไม่กว้างขวางใหญ่โต พอที่จะรับน้ำหนักได้....อะ อย่าคิดว่าก็ตัดทิ้งซะเลย
ไม่ดี ....ไม่ดี เราควรจะเพิ่มความแข็งแรงให้รากแก้ว และโคนต้นไม้ค่ะ เป็นวิธีที่สมควรที่ซู๊ด
การมานวดเราจะให้เพิ่มพลังกล้ามเนื้อที่โคนเป้นหลักค่ะ เพราะที่ปลาย หรือที่หัวคอคอดคงไปยุ่งกะเค้า
มาก ๆ ไม่ได้ เพราะเป้น รูท่อปัสสาวะ และเป็นศูนย์รวมประสาท
ในขณะที่นวดผู้นวดจะให้คุณขมิบแรง ๆ เพิ่อเพิ่มขนาดของหล้ามเนื้อเรื่อย ๆ น้องชายจะแข็งแรง
พยักหน้า ได้ตามที่เราสั่งงานเลยค่ะ ทั้งอดและทั้งทนมือ จนบางครั้งอยากจะเขกมะเหงก ซะจิง ๆ
ตอนนี้เราปรับราคาขึ้นแล้วนะคะ โทรมาสอบถามได้ค่ะ และทำมาสเตอร์ สำคัญ ที่สุด ก่อนเข้าร้าน
4 ชม.ต้องจัดมาก่อนนะคะ.....
ขอให้มีความสุข นะคะ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.09 วินาที