ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อม
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #26

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่ต้องกลัว ค่ะ หมอใจดี ถ้าเจ็บหรือจุกก้บอกได้ค่ะ เพราะกลัวคนไข้หน้่า
ลักษณะทางกายภาพ ของคนไข้ ไม่เหมือนกัน ซึ่งต้องปรับเปลี่ยน
โดยเฉพาะถ้าคนไข้อ้วน หรือทนสภาวะที่เร่งเร้ว ๆ ไม่ได้ ก็จำเป็นต้องให้เป็นตามธรรมชาติการออแกนซั่ม อาจมีบ้าง
ในคนไข้บางราย ที่ไม่ได้เตรียมตัว มาก่อน
เพราะฉะนั้น การโทรมาพูดคุย และเตรียมตัวมา เช่นการทำมาสเตอร์ มาก่อน และไม่ทานข้าวมาอิม เกินไป
จะดีมากกว่าค่ะ
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: monchai

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 10 ปี, 9 เดือน ที่ผ่านมา #35

• monchai
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
ไม่ได้มีโอกาสไปหาหมอนุชเลยครับ งานเยอะมาก แต่จะรีบหาเวลาไปรักษาต่อนะครับ

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 10 ปี, 9 เดือน ที่ผ่านมา #37

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ไม่เป็นไรค่ะ หาเงิน ก็สำคัญค่ะ ยังคิดถึงอยู่เสมอค่ะ
มาคราวนี้ หมอคงต้องใช้ไม่หนีบ คีบ ออกมา ดึงแล้วค่อยนวด แน่ แน่
เวลาขับรถไป มีนก บินผ่านหน้ากระจก งะเป่าค่ะ มันออกหาหนอนน้อยกินง่ะ555

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #41

• monchai
โอ้ว โดนหมอแซว ......... ต้องแว่นขยายแล้วครับ คราวนี้

ฝังเข็ม มันช่วยไหมครับ อยากรู้จัง เห็นหมอนุชทำเป็นละ

ไว้จะนัดเข้าไปให้คีบครับ 5555

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 3 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #131

• monchai
ไม่ได้มีโอกาสไปรักษาต่อเลยครับ ตอนนี้ยิ่งแย่ลงไป หมอนุชยังรับรักษาอาการอยู่ใช่ไหมครับ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.11 วินาที