ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อม
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2

สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #20

• monchai
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมอายุ 44 หนัก 95 มีอาการไม่แข็งมาระยะหนึ่งแล้วครับ หมดความมั่นใจเมื่ออยู่กับภรรยา ไม่ทราบว่าพอจะนวดรักษาได้บ้างไหมครับ

ใช้เวลาต่อครั้งเท่าไหร่ และค่าบริการเท่าไหร่ครับ จะได้โทรไปนัด

ขอบคุณครับ

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 1 เดือน ที่ผ่านมา #21

• monchai
หมอนุช

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยปรับและรักษา อาทิตย์หน้าจะเตรียมตัวมากกว่านี้ครับ

ใหญ่

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 1 เดือน ที่ผ่านมา #22

• Pokonoi
เป็นไงบ้างครับคุณมนชัย

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 1 เดือน ที่ผ่านมา #23

• monchai
ก็ได้ความรู้ในการดูแล อาวุธของเรามากขึ้นครับ รู้ว่าเรามีอะไรที่อาจจะเป็นสาเหตุให้เกิดสภาวะอ่อนตัว แต่ก็คงต้องลองไปหลายครั้งหน่อย แล้วจะมาแจ้งครับ

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 1 เดือน ที่ผ่านมา #24

• Pokonoi
ตอนนวดอัณฑะนี้นวดแรงมั้ยครับ รู้สึกจุกบ้างรึเปล่า

ตอบกลับ: สอบถามเรื่องการรักษาอาการเสื่อ​ม 11 ปี, 1 เดือน ที่ผ่านมา #25

• monchai
ก็มีจุกบ้างครับ กดแรงเหมือนกันในบางจุด แต่ก็คงขึ้นอยู่กับอาการแต่ละคน และลักษณะการปรับ

ภาพรวมๆก็ไม่ได้เจ็บอะไรมากนะครับ ผมว่าคล้ายๆไปนวดตัว บางท่าเจ็บกว่าอีก เวลาหมอกดโดนจุดที่เราปวดอยู่ หรือโดนท่ายากต่างๆของหมอ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.15 วินาที