ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

นวดนาคราช คืนชีพเป็นอย่างไร
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

นวดนาคราช คืนชีพเป็นอย่างไร 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #4

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
นวดนาคราชกับนวดกษัย เหมือนกันมั๊ยครับ
น้องชายของผมเล็กมากเท่าหัวแม่โป้ง ยาวเท่ากล้วยไข่
จะนวดให้ใหญ่ได้มั๊ยคร๊าบ
แถมด้วยหลั่งไว แค่สอดเข้าก็แย่เลย
ผมกลัวเมียเบื่อมาก ๆ กลุ้มใจจริงคร๊าบ

ตอบกลับ: นวดนาคราช คืนชีพเป็นอย่างไร 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #5

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
อวัยวะเพศเล็ก อาจเป้นเพราะ ร่างกายเราเล็ก คนไข้ไม่ได้ระบุ ส่วนสูงให้ทราบ
แต่ต้องการให้ใหญ่ ก็อาจเพิ่มขนาดด้วยการนวดเพิ่มขนาดได้นิดหน่อยเท่านั้นค่ะ
เพราะกล้ามเนื้อสามารถขยายและแข็งแรงขึ้นได้
แต่ส่วนใหญ่คนเล็ก จะแข็งได้นาน จ้า เราสามารถใช้ตรงนี้เป็นประโยชน์ได้
คือ หมอจะบอกเคล็ดลับให้
1.ถ้าเราเป็นฝ่ายเสร็จก่อน ต้องไม่ถอน ไม่ถอย
2.พยายามเร่งและขยับให้โดนปุ่มกระสันต์ ของหญิงให้มาก ๆ แต่อย่าแรง
3.รุกเร้าให้คุณผู่หญิงอีกซัก 2 นาที
4.คาดว่า OKนะคะ
อย่ากังวลค่ะ ถ้านาน ๆ พบกันครั้ง ก็จะยิ่งช่วยให้ผู้หญิงเสร็จเร็ว หรือ ให้เขาเป็นฝ่าย
จุดประกายก่อนดีกว่าค่า
นวดนาคราชกับนวดกษัยเหมือนกันค่ะ ได้ผลการรักษาเหมือนกัน
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: นเรศ

ตอบกลับ: นวดนาคราช คืนชีพเป็นอย่างไร 5 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #126

ถามเองตอบเองหรอครับ?
แก้ไขล่าสุด: 5 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา โดย แพทย์แผนไทย.
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.13 วินาที