ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ถามปัญหาเรื่องการแข็งตัวครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ถามปัญหาเรื่องการแข็งตัวครับ 9 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #106

• Leonix
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีครับ
ผมมีปัญหาเกี่ยวกับการแข็งตัวคือแข็งตัวได้ไม่นาน จนทำให้ไม่กล้ามีเพศสัมพันธ์มานานละครับ ล่าสุดที่มีน่าจะเกือบสองปีแล้ว ดีที่ฝ่ายหญิงเข้าใจแต่เราก็ต้องแยกย้ายกันด้วยเหตุผลอื่นครับ
ตอนนั้นผมสามารถสอดใส่ได้แต่อาจจะเพราะตื่นเต้นหรือกังวลกลัวว่ามันจะอ่อนตัวอีก ทำภารกิจไปได้ไม่นานก็เกิดการอ่อนตัวตอนที่ยังอยู่ข้างในของฝ่ายหญิงเลย แต่บางครั้งหากไม่อ่อนตัวขณะทำ ก็กลายเป็นว่าหลั่งเร็วมาก อยากทราบว่าจะแก้ไขได้มั๊ยครับ กังวลมาก
ผมเป็นคนมีความต้องการทางเพศสูง แต่ไม่สามารถทำได้ตามที่ใจอยากทำ ตอนที่ดูหนังอย่างว่า ผมก็มีอารมณ์และแข็งตัวปกตินะครับ และการช่วยตัวเองด้วยมือบ่อยๆเป็นสาเหตุของอาการที่ผมเป็นมั๊ยครับ ขอบคุณครับคุณหมอ
ปล. ผมอายุ27 สูง169 หนัก 58 ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ออกกำลังกายเป็นประจำครับ

ตอบกลับ: ถามปัญหาเรื่องการแข็งตัวครับ 9 ปี, 1 เดือน ที่ผ่านมา #110

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
เป็นปัญหาเดิม ๆ ที่พบบ่อยค่ะ เรื่องจิตใจสำคัญมากที่สุด เรื่องความมั่นใจและ ความเป็นผู้นำ บทบาทบทเตียงสำคัญมาก
แต่ด้วยน้องชายไม่ให้ความร่วมมือ เราควรสนใจเอาใจใส่และดูแลเค้าบ้างนะคะ อย่าใช้เค้าอย่างเดียว ก็แอบน้อยใจบ้าง คอหักบ้าง
ดูจากลักษณะภายนอกแล้ว ยังรักษาได้ค่ะ รีบมา ก่อนที่น้องชายจะไม่โต ก้าวร้าว ดุดัน มาเช็คสภาพก่อนนะคะ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.09 วินาที