ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

นวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

นวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ 11 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #2

• Pokonoi
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
หวัดดีครับ ผมสนใจการนวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ
แล้วก็มีข้อสงสัย อาจจะหลายข้อไปหน่อย แต่รบกวนตอบหน่อยนะครับ

1. พอดีผมเป็นคนหลั่งเร็ว ถ้านวดคอสนี้จะสามารถแก้ได้มั้ย

2. ราคาเท่าไร ระยะเวลานวดนานแค่ไหน

3. มีห้องนวดส่วนตัว ห้องน้ำรึเปล่า หรือเป็นม่านกั้น

4. เห็นรายละเอียดเขียนบอกไว้ว่า "ทดสอบสมรรถภาพเบื้องต้น ด้วยธรรมชาติบำบัด จาก รูป รส กลิ่น เสียง สัมผัส โดยน้อง ๆ ทอร์ราพิสผู้เชี่ยวชาญ" เลยสงสัยว่าตอนนวดจะนวดกันกี่คน

5. ตอนนวดจะมีผ้าปิดไว้มั้ย
แก้ไขล่าสุด: 11 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา โดย Pokonoi.

ตอบกลับ: นวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ 11 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #3

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ขอบคุณค่ะ มากสำหรับเข้ามาเยี่ยมเรา
1.นวดแก้อาการหลั่งเร็ว ไม่ยากค่ะ แก้ไขได้ แต่คนไข้ต้องกลับไปฝึกขมิบตามที่หมอฝึกไว้ให้ค่ะ
นวนแค่ครั้ง หรือ 2 ครั้งก็เห็นผลค่ะ
2.ราคานวดครั้งละ 1200 บาท ค่ะ
3.ห้องนวดปิดมิดชิดค่ะ มีห้องน้ำในตัวค่ะ
4.หมอนวดให้คนเดียวนะคะ
5.แก้ออกหมดจ้า หรือท่อน บน ไว้ ไม่ต้องอายค่ะ เวลาแก่ตัวไปเราจะได้แข็งแรง และมีความสุขนาน ๆ
หมายเหตุ ค่ะ สำหรับการนวดแก้อาการหลั่งเร็ว เมื่อโทรมานัดหมอได้แล้ว ควร ทำไวเบรชั่นออกมาก่อนนะคะ
เพื่อจะได้อดทนได้นานๆ และถ้าหลั่งไวก็จะต้องกลับบ้านเร็วไป หมอไม่อยากให้ลูกค้าเสียผลประโยชน์
ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับ: นวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #12

• Pokonoi
ตอนนวดอัณฑะนี้นวดแรงมั้ยครับ

ตอบกลับ: นวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #16

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
นวดอัณฑะ หมอจะใช้ความนุ่มนวลค่ะ และจะดูคนไข้เป็นหลักว่าจะทนได้มากน้อยขนาดไหน
ถ้าคนไข้วัยรุ่น จะเบาหน่อยค่ะ เพราะยังไม่เจนสนาม
วัยกลางคน จะ ชอบ อุ่น และดึงเส้นจัด ๆ ค่ะ
หมอนุช

ตอบกลับ: นวดแก้อาการเสื่อมสมรรถภาพ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #19

• Pokonoi
ดึงเส้นจัด ๆ ไม่จุกเลยเหรอเนี่ย
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.14 วินาที