ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

มีเรื่องปรึกษานวดนาคาครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

มีเรื่องปรึกษานวดนาคาครับ 10 ปี, 8 เดือน ที่ผ่านมา #38

• Tao
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ผม มีความกังวล มากครับ อยากสอบถามดังนี้ครับ
ผม อายุ 44 สส.นน. 185/105 อ้วนมีพุง ครอบครัวมีประวัติเป็นเบาหวาน แต่ผมตรวจร่างกายทุกๆปีน้ำตาลในเลือดปกติ ไขมันคอเรสเตอร์รอลปกติ
ปัญหาของผมคือ
อวัยวะ เล็ก 3นิ้ว และมีอาการไม่ค่อยแข็งแรง แข็งตัวได้ไวแต่ไม่นานก็อ่อน ครับ ผมมีอารมณ์แต่มันไม่เสร็จ
เสร็จช้า เวลานอนกับแฟน หรือไม่เสร็จเลย บางทีไม่เสร็จจนต้องช่วยตัวเองจนเสร็จ(2-3นาทีก็เสร็จ)
คิดว่าเบื่อ ลองไปเที่ยว ตาม นกป หรือ ออน พอใส่ถุง จะอ่อนทันทีไม่สามารถทำต่อได้
พอจะมีวิธีรักษา คอร์สบำบัด แนะนำด้วยครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดจะเข้ากรุงเทพปลายๆเดือน
ครับ โทรไปพูดคุยได้หรือไม่ครับ

ตอบกลับ: มีเรื่องปรึกษานวดนาคาครับ 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #43

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ขอบคุณค่ะ ที่มีปัญหาแล้ว ให้เราช่วยแก้ไข
ความอ้วน และเบาหวาน เป็นต้นเหตุสำคัญที่ทำให้หลอดเลือดแดง เหนีวข้น และ แข็งตัว แต่ปลายขององค์ชาติเป็นแค่แขนงกิ่ง เล็ก ๆ ของ
หลอดเลิือด เพราะฉะนั้น จะทำอย่างไร ให้หลอดเลือแดง สามารถส่งพลังไปที่บริเวณปลายองค์ชาติให้ได้ เท่านั้นเองค่ะ
เราให้ลูกประคบร้อน และน้ำมันอโรม่า เพื่อเพิ่มการไหลเวียนเลือค่ะ เมื่อเริ่มนวดไปซัก 15 นาที คนไข้จะเริ่มรู้สึกร้อน บริเวณหัว(องค์ชาติ)
ที่เราต้องเน้นย้ำอยู่เสมอให้ คนไข้ทำมาสเตอร์มาก่อนล่วงหน้า 4 ชม. เพื่อเหตุนี้แหละค่ะ เพราะ ต้องนวดให้ผ่าน15-20 นาที ให้ได้ ทำไมนาฬิกาเดินช้าจัง กำลังจะหลังอยู่แล้ว โอ้ย...ถ้าไม่ทำมาสเตอร์มาก่อน... เห็นหน้าหมอก็หลั่งแล้ว5555
ไม่ยากค่ะ 3 นิ้ว แต่พอเวลาแข็งอาจเป็นมังกร ได้นะ อย่ากังวลค่ะ คอยขมิบไว้อย่างต่อเนื่อง ที่หมอสอนไป ซักวันเราจะโตค่ะ..อิ...อิ

ตอบกลับ: มีเรื่องปรึกษานวดนาคาครับ 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #46

• ppp
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
ถ้ารู้สึกจะหลั่งแต่ยังไม่ผ่าน 15-20 นาที แล้วจะทำยังไงครับ
แก้ไขล่าสุด: 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา โดย ppp.
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.17 วินาที