ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

คอร์สนาคราชราคาเท่าๆหร่เวลากี่ชั่วโมงครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

คอร์สนาคราชราคาเท่าๆหร่เวลากี่​ชั่วโมงครับ 10 ปี, 8 เดือน ที่ผ่านมา #39

• Aeaechan
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
อยากไปใช้บริการครับ

ตอบกลับ: คอร์สนาคราชราคาเท่าๆหร่เวลากี่​ชั่วโมงครับ 10 ปี, 8 เดือน ที่ผ่านมา #40

• Aeaechan
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
คือผมมีอายุ 35 อวัยวะมีอาการแข็งได้แป๊บเดียว แล้วก็หลั่งไว ไม่ทราบว่า คอร์สนวดนาคราชใช้เวลากี่ชั่วโมง แล้ว ราคาด้วยครับ

ตอบกลับ: คอร์สนาคราชราคาเท่าๆหร่เวลากี่​ชั่วโมงครับ 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #45

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
คอร์ส นาคราช ราคา 1200 บาท ค่ะ เราไม่มีแพคเกต ขาย นะคะ เพราะ คนไข้บางคนอาการไม่ได้แย่ อะไร มากมาย ก็นวดครั้งเดียวหรือตามหมอนัด เพื่อวางแผนการรักษา
แต่พอคนไข้ได้ผลดีแล้ว ต่อให้ซื้อแพคเก็ต หรือ หมอนัดอีกก็ ไม่มา ประหยัดเงินไว้ทำสิ่งที่จำเป็นดีกว่า เดี๋ยวนี้ ข้าวของราคาแพง
เมื่อนวดและรู้จักการอดกลั้น และ ฝึกได้ แล้ว เค้าไปหาพริตตี้ กันหมด 5555 ไม่มาหาหมอนุชหรอกค่ะ
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: Nasri
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.10 วินาที