ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ถามเรื่องนวดนาคราชครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ถามเรื่องนวดนาคราชครับ 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #47

• เดี่ยว
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ตอนนี้มีอาการปวดอัณฑะข้างซ้าย เวลาหลั่งเหมือนจะออกไม่หมด และเวลาจะมีอะไรกับแฟนจะไม่ค่อยแข็งตัวมาก ใช้วิธีนวดจะรักษาได้มั๊ยครับ
และใช้เวลารักษานานรึป่าว ตอนนี้กลัวเป็นใส้เลื่อนเหมือนกัน

ตอบกลับ: ถามเรื่องนวดนาคราชครับ 10 ปี, 7 เดือน ที่ผ่านมา #48

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ปัญหานี้แก้ไขได้ง่าย ๆ ค่ะ
1.กล้ามเนื้อต้นขาตึงดึงรั้งกล้ามเนื้อหัวเหน่า ค่ะ
2.กระเพาะปัสสาวะลอย เพราะ อั้นปัสสาวะ รึเปล่า ค่ะ ถ้าปวดฉี่ก็เข้าห้องน้ำเลย อย่า อั้นไว้ นาน เกิน 15 นาที นะคะจะเกิดการอักเสบได้ค่ะ
3.อาการของใส้เลื่อน ไม่น่าจะเป็น ค่ะ เพราะ ว่า เป็นไส้เลื่อนไม่ได้ปวดที่อัณฑะ ไม่ปวดเลย แต่ มีอัฒฑะใหญ่โต ผิดปกติค่ะ
4.เรื่องการแข็งตัวหรือไม่ อยู่ที่สภาวะจิต กับ หลอดเลือดดำที่บริเวณปลาย องค์ชาติค่ะ ไม่เกี่ยวกับอัณฑะ
ง่ายที่สุดคือเข้ามาตรวจดูก่อน ค่ะ ถึงค่อยสรุปได้ หมอไม่จับนวดกษัยทั้งหมด นะคะ เพราะ แพง และ เป็นการหลอกลวง
ประเด็นหลักอยู่ที่อัณฑะ ค่ะ ไม่ใช่อยู่ที่องค์ชาติ หมอได้แค่ดู ดู เท่านั้น ไม่จับ หรอกค่ะ ไม่ต้องกลัวเสียความบริสุทธิ์
ให้ลูกประคบอุ่น อุ่น และนวดต้นขาที่เจ็บแข็งอยู่ พร้อมกับนวดบริเวณเหนือหัวเหน่า ก็หายแล้วค่ะ
เป็นการนวดแก้อาการ 400 เท่านั้นเอง เอาเงินเก็บไว้ค่าบอลดีกว่านะคะ
ไม่ต้องเกรงใจนะคะ
อ๋อ แล้วที่ถามว่าต้องแก้ผ้ามั๊ย ....เอจะให้ดูที่อัณฑะ ต้องแก้ผ้ามั๊ยละตัวเอง
ส่วนหมอมิดชิดอยู่แล้ว แก่แล้วด้วย....5555
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: ไบรท์
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.10 วินาที