ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ​ 10 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #54

• TTK
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 4
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมแต่งงานมาแล้ว 5 ปี ยังไม่มีลูก อายุ 33 แฟนก็ 33
ช่วงหลังประสบปัญหาคือ ทำการบ้านได้น้อย อยากทำแบบ 2-3 ครั้งต่อคืน
แต่ก็ไม่ไหว ครั้งเดียวก็จอดสนิท อยากปรึกษาว่า มีวิธีนวดแบบไหน ที่จะทำให้แข็งแรงขึ้นมั้ยครับ

เคยอ่านบทความหลาย ๆ ข้อจากในเวบ ถ้านวดชะลอการหลั่งแล้วเกิดไม่ไหว หมอมีวิธีช่วยมั้ยครับ
แล้วหมอจะแก้ผ้่าด้วยมั้ยครับ เกรงจะไม่ไหวตั้งแต่เห็นผมออ่ะสิ แหะ ๆ

และอยากถามอีกอย่างครับ มีวิธีนวดทำให้น้องชายใหญ่ขึ้นมั้ยครับ ของผม แข็งเต็มที่แล้วก็ 3.5 นิ้ว ครับ

ตอบกลับ: สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ​ 10 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #55

• TTK
เพิ่มเติมหน่อยครับ ไปเจอมาในบทความรายละเอียดการนวด
ตามข้อ 3 ด้านล่าง น้อง ๆ จำทำอะไรครับ ครบเลย
Sex therapy treatment ในร้านของเราทำอะไรบ้าง

3. ทดสอบสมรรถภาพเบื้องต้น ด้วยธรรมชาติบำบัด จาก รูป รส กลิ่น เสียง สัมผัส โดยน้อง ๆ ทอร์ราพิสผู้เชี่ยวชาญ โดยการให้ที่บริหารที่บริเวณอุ้งเชิงกราน และฝึกการขมิบ ให้กล้ามเนื้อแข็งแรงและผ่อนคลายกล้ามเนื้อ เพื่อที่จะสามารถปฏิบัติภารกิจสำคัญกับภรรยาที่บ้าน

ตอบกลับ: สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ​ 10 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #56

• ppp
  • จำนวนโพสต์: 6
"2-3 ครั้งต่อคืน"

ตอบกลับ: สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ​ 10 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #57

• TTK
คิดถึงตอนอายุน้อย ๆ เสร็จแล้วโดนแฟนนิดหน่อยก็ต่อได้แล้วอ่ะครับ

ตอบกลับ: สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ​ 10 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #59

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ตอบปัญหาคุณ TTK ค่ะ
หมอขอตอบแบบองค์รวม คร่าว ๆ ตามที่เกริ่น มาก่อนนะคะ
เอาเรื่องในร้านและการบริการของเรา ก่อน หมอใส่ชุดกราวหน้าเหี้ยม โหด อายุ 44 เสียดัง ก้าวร้าว มือไม้ใหญ่ น้ำหนักประมาณ 85 กิโลค่ะ
พอไหวมั๊ยคะ...อิ อิ
เพื่อจะได้ทดสอบสมรรถภาพเบื้องต้น ว่าแข็งแรง ปึ๋งปั๋ง รึเปล่า เมื่อนวดนาน เข้าหมอเริ่มเมื่อย น้องชายไม่ แข็ง ไม่แรงซะที เรามีวิธี ค่ะ แต่ ออกอากาศไม่ได้ค่ะ มันเสียวนะ
แล้วถ้าเกิดมีการหลั่งออกมา คงยากค่ะ เพราะดูตามหน้าตา ท่าทาง *ของหมอ*น่าจะเสื่อมไปเลยก็ได้(เรามีกติกานะคะ ว่าก่อนมานวดต้อง ทำการมาสเตอร์เบท ออแกนซั่ม มาก่อน 4 ชม. ค่ะ)
****เรื่องของคนไข้บ้าง คุณ TTK ยังหนุ่มอยู่ ค่ะ โอกาสฟื้นได้ง่ายค่ะ ไม่ต้องกลัว
แต่คุณต้องปฎิบัติ ตัว ให้สบาย ๆ พักผ่อนเยอะ ๆ อย่าเครียดค่ะ ทานน้ำ และอาหารที่มีคุณประโยชน์ครบถ้วนนะคะ อย่าเค็ม เพราะไตจะเหนื่อยค่ะ มีผลกระทบกับหนอนน้อย ของเรา ถ้าคุณมีร่างกายเล็ก ใส่กางเกง Size เล็ก จะให้หนอนน้อย ใหญ่โต คงแปลกไปนะคะ ต้องพอใจในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ค่ะ เด๊่ยวหมอต้องดูรายละเอียด เกี่ยวกับกล้ามเนื้อและหลอดเลือดก่อนค่ะ ถึงจะวางแผนการรักษาได้ค่ะ

นี่เป้นเฟสบุค ของเรานะคะ//www.facebook.com/jutamad.intraramaha ค่ะ หน้าตาไม่ดีดีมาก แต่ท่ายากหนูเยอะค่ะ ควรโทรมาถามรายละเอียด หรือนัดเวลาหมอล่วงหน้า 1 วันนะคะ

ตอบกลับ: สอบถามการนวดเพื่อเพิ่มสมรรภภาพ​ 10 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #61

• TTK
หมอมีอีเมล์มั้ยครับ จะเมล์ไปถามรายละเีอยดเพิ่มเติม ^_^
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.12 วินาที