ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ผ่าคลอดได้ 1 เดือน แล้ว น้่ำนมไม่ไหล จะนวดเพิ่มปริมาณน้ำนม ได้มั๊ยคะ ราคาเท่าไร นวดที่ร้าน
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: ผ่าคลอดได้ 1 เดือน แล้ว น้่ำนมไม่ไหล จะนวดเพิ่มปริมาณน้ำนม ได้มั๊ยคะ ราคาเท่าไร นวดที่ร้าน

ผ่าคลอดได้ 1 เดือน แล้ว น้่ำนมไม่ไหล จะนวดเพิ่มปริมาณน้ำนม ได้มั๊ยคะ ราคาเท่าไร นวดที่ร้าน 11 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #6

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3

น้องดูดนมแล้วโมโห ไม่ค่อยมีน้ำนมให้ลูกค่ะ
หลังจากคลอดได้ 1 เดือน อยู่ไฟทันมั๊ยคะ
บ้านอยู่ไกล คะ แถวรัชดา มานวดให้ที่บ้านมั๊ยคะ
ราคา ค่าบริการเท่าไรคะ

ตอบกลับ: ผ่าคลอดได้ 1 เดือน แล้ว น้่ำนมไม่ไหล จะนวดเพิ่มปริมาณน้ำนม ได้มั๊ยคะ ราคาเท่าไร นวด 11 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #7

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3

ไม่มีปัญหาค่ะ สำหรับคุณแม่ที่ต้องการอยู่ไฟ อยู่ได้ทั้งที่ผ่าท้องและคลอดธรรชาติ
สำหรับค่าบริการของเรา อยู่ไฟ 5 วัน ติดต่อกัน อยู่ที่ 8,500 บาท ค่ะ
****สำหรับการนวดเพิ่มปริมาณน้ำนมอยู่ในคอร์ส อยู่ไฟแล้วค่ะ ถ้าคุณแม่หัวนมไม่บอด
ก็น่าจะให้น้องดูดเต้าได้ดีคะ
****หรือจะใช้เครื่องปั๊มช่วย ก็จะดี มากคะ ไม่เมื่อยมือ แต่ต้องดื่มน้ำร้อน
และนวดเปิดสายน้ำนมด้วยหมอที่ชำนาญ พร้อมด้วยการประคบร้อนจะดีมากค่ะ
****หรือถ้ายังไม่พร้อมที่จะอยูไฟ ก็นวดเปิดสายน้ำนมก่อนได้ค่ะ
1.นวดติดต่อกันวันละ 1 ชม.
2.ราคาค่านวดวันละ 500 บาท ดิลิเวอร์รี่คะ สำหรับรัชดา ไม่ไกลจากลาดพร้าวค่ะ
ยินดีให้บริการค่ะ
หมอนุช
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.15 วินาที