ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามเกี่ยวกับการนวด
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามเกี่ยวกับการนวด 10 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #71

• Nasri
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมอายุ27 มีอาการหลั่งเร็ว อยากทราบสาเหตุและสามารถรักษาได้เปล่าคับ

ตอบกลับ: สอบถามเกี่ยวกับการนวด 10 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #72

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ตอบ คุณ Nasri
อายุ 27 ปี คงจะยังไม่ได้แต่งงาน ใช่มั๊ยคะ เพราะ ไม่ได้บอกรายละเอียดไว้
สาเหตุหลัก ๆ เลย คือ ใช้มือช่วยตัวเอง ค่ะ ทำให้เคยตัว ติดเป้นนิสัย ซะแล้ว ค่ะ
ทำให้เวลาที่คุณเจอสาว จริง หรือ อาการตื่นเต้น หรือไม่ได้มีการร่วม มานาน ๆ
ก็จะเกิดอาการตื่น เต้น กระฉอก ออก มา ได้ ง่ายและ หลั่งเร็ว ค่ะ
มานวดเพื่อเพิ่มระยะเวลา และ ฝึกกล้ามเนื้อ ไม่ให้หลั่งเร็ว ได้นะคะ ไม่ยากคะ แต่ต้องรีบรักษานะคะ
เพราะผุ้หญิงจะเบื่อ ไม่ประทับใจ ไม่มีความสุข อารมณ์ ค้าง และตามด้วย เลิกกันดีกว่า...เตียงหัก
คุณก็จะไม่มีความมั่นใจ ตัวเอง ไม่ยากนะคะ....สู้ ๆ ค่ะ น้องชายเป็นของเรา เราต้องสั่งการและบังคับ มันได้ค่ะ

ตอบกลับ: สอบถามเกี่ยวกับการนวด 10 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #74

• Nasri
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
โสดครับผม ค่านวดรักษาและต้องใช้เวลานานเปล่าคับ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.10 วินาที