ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

รบกวนสอบถามหน่อยครับ 10 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #75

• par
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
คือว่า มีปัญหาลั่งเร็วครับเวลามีมีเพศสัมพันธ์ขยับสองสามครั้งก็เสร็จแล้วครับ ถึงจะเป็นรอบสองก็เร็วครับ แต่เวลาช่วยตัวเองสามารถอยู่ได้นาน
ตอนนี้ก็เริ่มจะรู้สึกอายแล้วน่ะครับ พอมีทางแก้ไหมครับหรือมีการนวดที่พอจะช่วยได้ไหมครับ
อายุ 33 ปี ยังไม่แต่งงานครับ
รบกวนด้วยครับ

ตอบกลับ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ 10 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #76

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ช่วยได้ค่ะ เป็นปัญหาง่าย นิดเดียวค่ะ แค่ตื่นเต้นเองค่ะ

ตอบกลับ: รบกวนสอบถามหน่อยครับ 10 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #77

• par
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
อ่า..คือมันก็ไม่ใช่ครั้งแรกอ่ะครับ มันเป็นมาตลอดหลายปีแล้วครับ มาตอนหลังเริ่มโดนหัวเราะเลยหมดความมั่นใจ ยังไงก็จะลองไปสำรวจตัวเองดูครับ ขอบคุณครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.09 วินาที