ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

แก้หลั่งเร็วได้นานเท่าไร ผมขี่มอเตอร์ไซด์มาก มีปวดที่อัณฑะและขาหนีบ นวดหายมั๊นคร็าบ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: แก้หลั่งเร็วได้นานเท่าไร ผมขี่มอเตอร์ไซด์มาก มีปวดที่อัณฑะและขาหนีบ นวดหายมั๊นคร็าบ

แก้หลั่งเร็วได้นานเท่าไร ผมขี่มอเตอร์ไซด์มาก มีปวดที่อัณฑะและขาหนีบ นวดหายมั๊นคร็าบ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #8

• นิพนธ์
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมกลุ้มใจมากอายุ 28 ขี่มอเตอร์ไขด์ไปทำงาน เตะบอลบางครั้ง
-ปวดขาหนีบมาก ๆ -หลั้งเร็วแค่สอดใส่ก็หลั่งเลย
-เป็นอัฒฑะโตข้างเดียว -ฉี่ไม่สุด
-ยังไม่แต่งงาน -ปวดหลัง
รบกวนช่วยตอบด่วยครับ ผมไม่สบายใจมาก
กลัวเป็นต่อมลูกหมากโต ครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ตอบกลับ: แก้หลั่งเร็วได้นานเท่าไร ผมขี่มอเตอร์ไซด์มาก มีปวดที่อัณฑะและขาหนีบ นวดหายมั๊นค 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #9

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3

คุณน้องนิพนธ์ ค่ะ
ดูซีเรียส มาก เลย....แต่ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ
หมอนุช ขอตอบตามรายละเอียดที่ให้มา แต่ถ้าให้ตรวจภายในและดูอาการ
จะดีมาก ๆ
1.เนื่องจากคุณอายุน้อย และยังไม่ได้แต่งงาน เมื่อเกิดมีอารมณ์เพศอาจช่วยตัวเองบ่อย
และสำเร็จด้วยมือของตัวเอง ทำให้เกิดเป็นนิสัย หลั่งเร็ว เป้นเรื่องธรรมดาของวัยรุ่นค่ะ
แต่การนวดข่วยได้ และหมอต้องฝึกให้คุณหลั่งช้าให้ได้ อย่างน้อย 15-30 นาทีเมื่ออยู่
กับหมอค่ะ
2.อาการปวดหลัง และขาหนีบ ของวินิจฉัย เป็น 2 อาการค่ะ
++อาการปวดหลัง เนื่องจากคุณใช้มอเตอร์ไชด์ และเล่นฟุตบอล ทำให้กล้ามเนื่อได้รับ
การกระแทก หรือกล้ามเนื้อเกร้งตัวอักเสบ เท่านั้น นวดประคบก็หายค่ะ
++อาการปวดขาหนีบ และอัฒฑะโต ข้างเดียว ต้องมีการตรวจที่ต่อมลูกหมากค่ะ ว่ามีอา
การอักเสบ หรือกระบังลมเคลื่อน รึเปล่าต้องนวดหน้าท้องและล้วงภายในตรวจ จุด G
sport ดูค่ะ
3.อัฒฑะโตข้างเดียว คือโตขนาดไหนคะ เช่น ไข่ไก่ ไข่ห่าน หรือ ไข่ไก่งวง
ต้องตรวจดูคะ ซึ่งปกติผผู้ชายจะใหญ่ข้างเล็กข้างอยู่แล้วค่ะ
ถ้าจะให้ด๊นัดหมอดีกว่า คะ แต่ต้องไม่ทานข้าวมานะคะ
เพราะต้องนวดจากหน้าท้องลงมาค่ะ ถึงจะสามารถตอบได้

ตอบกลับ: แก้หลั่งเร็วได้นานเท่าไร ผมขี่มอเตอร์ไซด์มาก มีปวดที่อัณฑะและขาหนีบ นวดหายมั๊นค 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #11

• Pokonoi
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
ปกติ อัณฑะสองลูกจะไม่เท่ากันเหรอครับ
ส่วนใหญ่ขนาดจะต่างกันมากมั้ย

ตอบกลับ: แก้หลั่งเร็วได้นานเท่าไร ผมขี่มอเตอร์ไซด์มาก มีปวดที่อัณฑะและขาหนีบ นวดหายมั๊นค 11 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #17

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ใช่ค่ะ ไม่เท่ากัน แต่จะห่างกันไม่กี่ CC
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.15 วินาที