ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

หลั่งเร็ว
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

หลั่งเร็ว 10 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #81

• ppp
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมเป็นคนหลั่งเร็ว
เพิ่งไปนวดมาครับ
ใครหลั่งเร็วลองไปนวดดูนะครับ
ดีมากๆ ไม่คิดว่าตัวเองจะอึดได้นานขนาดนี้
แก้ไขล่าสุด: 10 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย ppp.

ตอบกลับ: หลั่งเร็ว 10 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #85

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
ขอบคุณค่ะ ที่ให้เครดิต หมอ ตอ แย
เพราะ คนไข้น่ารักค่ะ สั่งอย่างไร ทำอย่างนั้น ไม่ขัดขืนหมอ หมดเลยได้จัดไปหลายท่า ..หลายดอก...55555
ทำให้น้องชายแข็งและแกร่ง ลองกลับไปฝึกด้วยตัวเองที่บ้าน ต่อนะคะ ขมิบ ก่อน และหลังอาหาร ก็ได้
แถม ก่อนนอน อีกครั้ง ก็จะเลิศ ....มาก ประโยชน์ ได้ใช้ของต่อไปยัน 60-70 อุ๊ย ถึงปิดฝาโลงนั่นแหละค่ะ ไม่ได้โม้

ตอบกลับ: หลั่งเร็ว 10 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #86

• ppp
  • จำนวนโพสต์: 6
อ้าว จำผมได้ด้วยเหรอเนี่ย

ตอบกลับ: หลั่งเร็ว 9 ปี, 10 เดือน ที่ผ่านมา #92

• tonman56
  • จำนวนโพสต์: 1
แล้วต้องนวดกี่ครั้งครับ คอร์สนึง
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.09 วินาที