ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามการนวดโกยมดลูกค่ะ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามการนวดโกยมดลูกค่ะ 10 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #52

• ฝ้าย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ที่ร้านมีบริการไหมค่ะ คือเป็นคนมดลูกต่ำ ทำให้มีลูกยาก เลยอยากจะลองไปนวดโกยมดลูกค่ะ

ตอบกลับ: สอบถามการนวดโกยมดลูกค่ะ 10 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #53

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
มีบริการโกยมดลูกค่ะ ตึงยกปีกมดลูกทั้ง 2 ข้างได้ค่ะ และโกยมดลูกลอย กับกระเพาะปัสสาวะ ให้เข้าที่พร้อมทั้งประคบร้อน
ที่บริเวณเหนือหัวเหน่า
นอกจากนี้เรายังตรวจเช็คช่องท้องด้านบน ในตำแหน่ง ตับ ถุงน้ำดี กระเพาะ อาหาร ลำใส้ ในการคลำเท่านั้นนะคะ ว่ามีก้อนหรือมีผังผืดเกาะรอบลำไส้ซึ่ง เหมาะสำหรับ คนที่ไม่มีเวลาออกกำลังกาย หรือได้รับการผ่าตัดเปิดผนังหน้าท้อง
และประจำเดือนไม่มา หรือมาน้อย มีอาการปวดประจำเดือน บ่อย ๆ เราวินิจฉัย และบางโรคอาจช่วยด้วยการฝังเข็มค่ะ
เพื่อให้ระบบการไหลเวียนเลือดเป็นปกติ
สำหรับเคสนี้ก่อนมานวดไม่ทานข้าวมาอิ่มมากนะคะ เพราะนวดที่ท้อง นอกจากนี้คนที่ไม่ค่อยถ่าย หรือท้องผูกมาก ทานน้ำน้อย มีริดสีดวง
ฉี่ขัด กระปริดกระปรอย หรือฉี่แสบ เป็นเลือด เพราะกระเพาะปัสสาวะอักเสบ ก้นวดได้ค่ะ ช่วยลดอาการปวด
ลมในท้องมากเรอ ตดไม่ออก อึดอัด จุก เสียด ท้อง ลิ้นปี่
โกย 1 ครั้ง ตรวจได้เยอะมาก โดยเฉพาะอาจเจอซีส ในบางรายด้วยค่ะ เชิญได้เลย ค่ะ โทรนัดหมอก่อนนะคะ

ตอบกลับ: สอบถามการนวดโกยมดลูกค่ะ 9 ปี ที่ผ่านมา #115

• พิท
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามเรื่องการโกยมดลูก ไม่ทราบว่าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ เเละต้องทำกี่ครั้งค่ะ คือว่าปล่อยมานานเเล้วก็ยังไมมีบุตรเครียดจนประจำเดือนมาไม่ปกติเเล้วค่ะ มีคนเเนะนำว่าให้ไปนวดเเผนโบราณเเบบหมอตำเเยจะช่วยได้นะคะ

ตอบกลับ: สอบถามการนวดโกยมดลูกค่ะ 8 ปี, 10 เดือน ที่ผ่านมา #118

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
สวัสดีค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ ที่คุณเป็นคนหนึ่งที่เห็นประโยขน์ ของ
การดูแลสุขภาพ ด้วยวิถีไทย ธรรมชาติบำบัด ศาสตร์ของการแพทย์แผนไทย เป็นวิธีที่ทำกันมาคั้งแต่สมัยโบราณ
การโกยมดลูก นอกจากจะทำให้ระบบการไหลเวียนเลือด การขับของเสียของร่างกายอุจจาระที่คั่งค้างในลำใส้ใหญ่
ลำไส้เล็ก นาน ๆ ระบบการทำงานของกระเพาะปัสสาวะ ระบบของนำเหลืองเหนือขาหนึบ ระบบฮอร์โมนเพศ
ระบบต่าง ๆ เหล่านี้เมื่อได้รับการกระตุ้น ดูแล และสร้างเสริม จะทำให้คุณคืนความสาว ดูอ่อนเยาว์ ฃะลอวัยฃรา
ไม่โดนคนที่นอนช่าง ๆ บ่นหาว่า(แก่ง่าย ตายช้า)
เรื่อง การโกยแล้ว มีลูกได้ง่ายขึ้น จริง ๆ ค่ะ หมอ ได้รับขนม จากลูกค้ามาเยอะ แล้ว...จิง จิง
แต่ก็อยูที่เทคนิค ดังนี้ ค่ะ แหม ไม่อยากบอก----อิ อิ เอา นิดเดียว นะ
1. ทำกิจกรรมเข้าจังหวะ วันที่ไข่สุก ค่ะ เน้น ไข่สุกนะ ไม่ใช่ใข่ตก วิธีการนับก็คือ หลังเมนส์หมดไปแล้ว 7-10 วันค่ะ
ระยะเวลาใช่สุก 4 วัน เท่านั้น นะ
2. เริ่มทำกิจกรรม วันที่ 1เว้น 1 วัน
3.ถ้าเชื้อของผู้ชาย ไม่แข็งแรง***** ห้ามทำ ทุกวัน เพราะ คุณภาพของเชื้ออสุจิ ไม่แข้งแรง ******
4.ท่าที่ทำ ถ้าหลั่งแล้ว ให้คุณผู้หญิง - นอนหงาย ชันเข่าขึ้น หายใจเข้า ขมิบ แล้วเอาหมอนหนุนก้นไว้ ทิ้งไว้ ขมิบ ไปเรื่อย ๆ
15 นาที อย่ารีบ ลุกไปไหนน้า ***ห้ามเข้าห้องน้ำ ฉี่ออกนะ แรงเบ่ง ทำให้อสุจิไหลออกมานะคะ******
5.เรื่องอธิฐานขอลูกกะ เทพเทวา อะไร ก็ตามใจนะ เป้นความศรัทธา ถ้าได้ แล้่วอย่าลืม หมอนุช กะแล้วกัน
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.11 วินาที