ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ทำอย่างไรเมื่อเกิดการหลั่งเร็วตอนมีเพศสัมพันธุ์
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

ทำอย่างไรเมื่อเกิดการหลั่งเร็ว​ตอนมีเพศสัมพันธุ์ 9 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #99

• เม-วิน
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมรบกวนสอบถามด้วยครับ
เมื่อตอนมีเพศสัมพันธุ์ เกิดอาการหลั่งเร็วตอนมีเพศสัมพันธุ์ ผมจะต้องทำอย่างไรครับ
หรือผมจะต้องนวดแบบไหนครับ กี่ซม. และราคาเท่าไหร่ครับ
ถ้าผมจะเข้าไปใช้บริการ จะต้องโทรนัดล่วงหน้าหรือไม่ครับ

ตอบกลับ: ทำอย่างไรเมื่อเกิดการหลั่งเร็ว​ตอนมีเพศสัมพันธุ์ 9 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #101

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
อาการหลังเร็วตอนมีเพศสัมพันธุ์ โดยได้สอดใส่แล้ว ขยับไปมาซัก ค นาทีหลังยังถือว่า โอเคค่ะ
บางท่านแค่เห็น หน้าน้องสาวน้อย ๆ ก็หลั่งแล้วก็มีนะคะ
อาการนี้ยังไม่ถึงกับสาหัส ค่ะ ไม่ต้องกลัว
1ครั้งหมอจะนวดให้ประมาณ 1.5 ชม.ค่ะ เตรียมไวลาไว้ได้เลย แต่ไม่ได้นวดเฉพาะช่วงล่างอย่างเดียวนะคะ...อิ
****เริ่มจากให้นั่งพักผ่อนคลายความวิตก กังวล ก่อน นวดฝ่าเท้ากระตุ้นจุดสะท้อนReflex เส้นประสาทที่ฝ่าเท้าก่อนคะ
เริ่มนวดเส้นหน้าท้อง เน้นคลายกล้ามเนื้อเหนือหัวเหน่าก่อน กดจดเพื่อบล็อค หลอดเลือด Artery ไปยังขาหนีบ
เพื่อปล่อย Blood pressure
นวด testes ดึงเส้นประสาท ไปที่ไตด้านหลังแนวเข็มขัด
นวดและประคบอุ่น ๆ ด้วยลูกประคบและน้ำมันที่องค์ชาติประมาณ 25 นาที(ห้ามหลั่ง)
***ทำอย่างไรให้ชลอการหลั่งเป็นเทคนิค ค่ะ ระหว่างหมอกับคนไข้บอก ทางสื่อไม่ได้

ตอบกลับ: ทำอย่างไรเมื่อเกิดการหลั่งเร็ว​ตอนมีเพศสัมพันธุ์ 9 ปี, 3 เดือน ที่ผ่านมา #104

• เม-วิน
  • จำนวนโพสต์: 2
รบกวนสอบถามครับ
ถ้าผมจะเข้าไป ผมจะต้องโทรจองหรือนัดล่วงหน้าหรือไม่ครับ
และค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

ตอบกลับ: ทำอย่างไรเมื่อเกิดการหลั่งเร็ว​ตอนมีเพศสัมพันธุ์ 7 ปี, 5 เดือน ที่ผ่านมา #122

• noonun
  • จำนวนโพสต์: 1
มีค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ จะให้แฟนไปค่ะ

ตอบกลับ: ทำอย่างไรเมื่อเกิดการหลั่งเร็ว​ตอนมีเพศสัมพันธุ์ 4 ปี, 2 เดือน ที่ผ่านมา #130

• wospire
  • จำนวนโพสต์: 4
ฝึกชมิบก้นครับ และก็หาตัวช่วย ผมทานอาหารเสริมmdx ควบคู่ไปด้วยครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.18 วินาที