ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สงสัยครับ
(1 จำนวนผู้เยี่ยมชม) (1) บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1

สงสัยครับ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #13

• Fuji3748
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
คือว่าผมเป็นคนที่เสร็จเร็วมาก แล้วอยู่ๆมันทนไม่ไหวจริงๆจะทำอย่างไรล่ะครับ ทั้งที่ทำมาก่อนแล้ว

ตอบกลับ: สงสัยครับ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #14

• Pokonoi
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
เร็วขนาดไหนครับ

ตอบกลับ: สงสัยครับ 11 ปี, 4 เดือน ที่ผ่านมา #15

• baanmortumyae
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 45
  • พลังน้ำใจ: 3
อาการ หลั่งเร็ว คือ เราจะคิดว่าหลั่งเร็วหรือไม่ นับตอนที่เริ่มสอดใส่อวัยวะเข้าไปข้างในช่องคลอด
และเริ่มมีการขยับ
ถ้าสามารถทนแรงเสียดสีอยู่ได้ถึง 5-8 นาทีแล้วหลัง ถือว่าเป็นเรื่องปกติ ค่ะ
แต่จะทำอย่างไรเราจะสามารถ ทำการบ้านต่อไปและอดกลั้นไม่ให้ หลั่ง นี่ ซิ สำคัญกว่า
1. แต่เราสามารถฝึก ความอดทน และ อด กลั้น ได้ นะคะ อยู่ ที่การฝึก
2. หรือ หมอขอแนะนำให้ หยุดสักนิดนึงก่อน แล้ว ถอนลำกล้อง ออกมาซัก-ครึ่งนึงก่อน(สำคัญมาก)
หายใจ เข้า ออก 1 รอบ และขมิบ แล้ว ค่อย เปลี่ยนท่าไปทำกิจกรรมอย่างอื่น ก่อนซักนิด เช่น
คุย หรือ จูบ หรือ อิืน ๆ แล้วถึงจะดันลำก้องเข้าไปใหม่
ฝึกอย่างนี้ค่ะ ช่วยได้
หมอนุชค่ะ
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.13 วินาที